| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD101PFW2-A02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD mới 10,1 inch 1024 * 600 HSD101PFW2-A02
HSD101PFW2-A02 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD101PFW2-A02 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | 225.72 ((W) × 128.26 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 235 × 143 × 5.2 (H × V × D) |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Phản ứng | 4/12 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K 50%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 10K giờ, với LED Driver |
| Hình dạng phác thảo | - |
| Sử dụng cho | Netbook PC, khung ảnh kỹ thuật số |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| Màn hình LCD mới 10,1 inch 1024 * 600 HSD101PFW2-A02 | |
HSD101PFW2-A02 màn hình LCD
![]()
HSD101PFW2-A02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.HSD101PFW2-A02Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choHSD101PFW2-A02?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD101PFW2-A02?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?HSD101PFW2-A02bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá