Số mẫu: TA055JVHM02
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Model Name:
TA055JVHM02
Diagonal Size:
5.5"
Panel Type:
AM-OLED, Assembly
Resolution:
720(RGB)×1280, WXGA 268PPI
Pixel Format:
RGB Vertical Stripe
Active Area:
68.04(W)×120.96(H) mm
Frame Rate:
60Hz
Lamp Type:
self
Sử dụng cho:
Điện thoại di động
Touchscreen:
On-Cell Touch, I²C
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
3.8 inch LM038QC1T10 320*240 75Hz LCD Screen Module
LM038QC1T10 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu Nhọn
Mô hình P/N LM038QC1T10
Kích thước đường chéo 3.8"
Loại bảng CSTN-LCD, LCM
Nghị quyết 320 ((RGB) × 240, QVGA 105PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 76.8 ((W) × 57.6 ((H) mm
Mở Bezel 80.8 ((W) × 61.6 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 96.6 ((H) × 72.4 ((V) × 6.5 ((D) mm
Điều trị -
Độ sáng 90 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 301 (Typ.) (TM)
Xem hướng -
Thời gian phản ứng 105/95 (Dân loại)
góc nhìn 30/30/15/25 (Loại)
Chế độ hoạt động STN, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ Màu sắc
Nguồn ánh sáng CCFL [1 bộ], 25K giờ, W/O Driver
Trọng lượng 55.0g (Loại)
Được thiết kế cho
Tỷ lệ khung hình 75Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện Dữ liệu song song (1ch, 8-bit), 24 chân
Cung cấp điện 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 40 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C
LM038QC1T10 Bảo hành màn hình LCD:
LM038QC1T10 LCD Panel Xuất và gói:
Mô-đun màn hình LCD 3,8 inch LM038QC1T10 320 * 240 75Hz 0
LM038QC1T10 LCD Panel thanh toán & vận chuyển:
LM038QC1T10 Thị phí và phí màn hình LCD:
LM038QC1T10 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LM038QC1T10?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LM038QC1T10?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LM038QC1T10 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LM038QC1T10?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%