| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD070IDW1-A23-0299 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
7.0 inch TFT LCD Display Module LCD Screen LCD Panel HSD070IDW1-A23-0299
HSD070IDW1-A23-0299 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD070IDW1-A23-0299 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 86.64 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 162.5 × 97.89 × 1.43 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/60 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 5/20 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 5.8% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 262K/16.7M 49%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Xây dựng trong COG 2 nguồn + 1 chip cổng |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6/8 bit), FPC60 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.0/10.0/15/-7V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 65 °C |
| 7.0 inch TFT LCD Display Module LCD Screen LCD Panel HSD070IDW1-A23-0299 | |
HSD070IDW1-A23-0299 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD070IDW1-A23-0299 FAQ về màn hình LCD:
Q: Bao lâu bảo hành củaHSD070IDW1-A23-0299?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?HSD070IDW1-A23-0299bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi về bảng điều khiển LCDHSD070IDW1-A23-0299với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
A: Bạn có thể cho chúng tôi một số hình ảnh, chúng tôi có rất nhiều LCD ra khỏi kệ.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá