| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LM5H40TB |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.5 inch LM5H40TB 480 * 320 màn hình LCD màn hình LCD
LM5H40TB LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LM5H40TB |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | TFD-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480×320, HVGA 105PPI |
| Định dạng pixel | Chiếc hình chữ nhật |
| Khu vực hoạt động | 115.2 ((W) × 76.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 119.2 ((W) × 80.8 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 144 ((H) × 94.9 ((V) × 11.5 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 15 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1501 (Typ.) (TM) 30:1 (Typ.) (RF) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 40/60 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | STN, Đen / Trắng (Tích cực), Phản xạ |
| Màu hỗ trợ | Đen màu |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 5K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 150g (thông thường) |
| Được thiết kế cho | Máy cầm tay & PDA |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Dữ liệu song song (1ch, 8-bit), 20 pinConnector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -15 ~ 75 °C |
| 5.5 inch LM5H40TB 480 * 320 màn hình LCD màn hình LCD | |
LM5H40TB LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa LM5H40TB trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LM5H40TB?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LM5H40TB?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá