| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LK520D3LZ88 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1920 * 1080 LK520D3LZ88 52 inch màn hình lcd cho biển báo kỹ thuật số
LK520D3LZ88 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LK520D3LZ88 |
| Kích thước đường chéo | 52" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 42PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1152 ((W) × 648 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1161.0(W) ×657.0(H) mm |
| Kích thước phác thảo | 1219 ((W) × 706.7 ((H) × 64.6 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất phủ chống chói, cứng (2H) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 6 (Loại) (G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 73%NTSC |
| Loại đèn | 24 PCCCFL, 60K giờ, với Inverter |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 210,0±1,0kg |
| Ứng dụng | Biểu hiệu kỹ thuật số |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 10-bit), 51 pin |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| 1920 * 1080 LK520D3LZ88 52 inch màn hình lcd cho biển báo kỹ thuật số | |
LK520D3LZ88 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng LK520D3LZ88 bây giờ?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá