| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LK520D3LZ18 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
52 inch 1920*1080 LK520D3LZ18 màn hình lcd
LK520D3LZ18 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LK520D3LZ18 |
| Kích thước đường chéo | 52" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 42PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1152 ((W) × 648 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1161.0(W) ×657.0(H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 1219 ((W) × 706.7 ((H) × 64.6 ((D) mm |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 73% NTSC |
| Trọng lượng | 210,0±1,0kg |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Chất phủ chống chói, cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 6 (Loại) (G đến G) |
| Chế độ hoạt động | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [24 bộ], 60K giờ, với Inverter |
| Được thiết kế cho | Biểu hiệu kỹ thuật số |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit)58 pin Connector |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| 52 inch 1920*1080 LK520D3LZ18 màn hình lcd | |
LK520D3LZ18 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LK520D3LZ18 không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá