| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LK520D1LH00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
52 inch LK520D1LH00 450 cd / m màn hình màn hình lcd
LK520D1LH00 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LK520D1LH00 |
| Kích thước đường chéo | 52" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 42PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1152 ((W) × 648 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 1219 ((H) × 706.7 ((V) mm |
| Điều trị | Chất phủ chống chói, cứng (2H) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 6 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [24 bộ], 60K giờ |
| Trọng lượng | 210,0±1,0kg |
| Được thiết kế cho | Biểu hiệu kỹ thuật số |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 10-bit), 51 pin |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| 52 inch LK520D1LH00 450 cd / m màn hình màn hình lcd | |
LK520D1LH00 màn hình LCD
![]()
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng LK520D1LH00 bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho LK520D1LH00 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LK520D1LH00?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi của LK520D1LH00 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá