| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LK460D3LA29 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
46 inch 1920*1080 LK460D3LA29 500 cd/m2 Màn hình LCD
LK460D3LA29 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LK460D3LA29 |
| Kích thước đường chéo | 46" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 47PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1018.08 ((W) × 572.67 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 1083 × 624.7 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất phủ chống chói, cứng (2H) |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Phản ứng | 6 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ASV, thường là màu đen |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B |
| Đèn hậu | 18 PCCCFL, 50K giờ |
| Vật thể | 11.5kg |
| Sử dụng cho | Biểu hiệu kỹ thuật số |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| 46 inch 1920*1080 LK460D3LA29 500 cd/m2 Màn hình LCD | |
LK460D3LA29 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là LK460D3LA29 với giá trị rất thấp không?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng LK460D3LA29 ngay bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LK460D3LA29 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LK460D3LA29 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá