| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B101UAN07.3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
B101UAN07.3 10.1 inch 1200 * 1920 thay thế bảng LCD
B101UAN07.3 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B101UAN07.3 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 225PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 135.36 ((W) × 216.576 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 141.56×228.23×4.2 (H×V×D) |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Tf) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | 4 dây WLED, 15K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 126g (tối đa) |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), Connector39 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
B101UAN07.3 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiB101UAN07.3với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?B101UAN07.3bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnB101UAN07.3?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaB101UAN07.3?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá