B101UAN01.6 10.1 inch thay thế màn hình LCD cho Pad Tablet
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B101UAN01.6
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
B101UAN01.6
Kích thước đường chéo:
10.1"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)×1200, WUXGA 224PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
216,81(Rộng)×135,5(C) mm
Độ sâu màu sắc:
16,7 triệu 52%NTSC
Được thiết kế cho:
Bàn phím & Máy tính bảng
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
B101UAN01.6 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu AUO
Mô hình P/N B101UAN01.6
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 224PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 216.81 ((W) × 135.5 ((H) mm
Mở Bezel 219.41 ((W) × 138.11 ((H) mm
Kích thước phác thảo 229.45 ((W) × 149.2 ((H) × 5 ((D) mm
Điều trị Glare (Haze 0%), Hard coating (3H)
Độ sáng 400 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 800: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Phản ứng 13/12 (Typ.) ((Tr/Td) ms
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Chế độ làm việc AHVA, thường là màu đen, truyền
Độ sâu màu sắc 16.7M 52%NTSC
Đèn hậu 5 dây WLED, 10K giờ, Không lái xe
Vật thể 138g (tối đa)
Sử dụng cho Pad & Tablet
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), 50 pin
Cung cấp điện áp 3.3V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C
B101UAN01.6 Lưu ý bảng điều khiển LCD:
Trước khi đặt hàng mua, người mua phải xác nhận nhu cầu mô hình màn hình.
Nếu bạn không chắc chắn về mô hình màn hình, vui lòng liên hệ với chúng tôi lần đầu tiên.
Chúng tôi sẽ phân biệt và ngăn bạn mua màn hình sai.
B101UAN01.6 LCD Panel Xuất và gói:
B101UAN01.6 10.1 inch thay thế màn hình LCD cho Pad Tablet 0
B101UAN01.6 Thông tin vận chuyển màn hình LCD:
B101UAN01.6 LCD Panel Return Note:
B101UAN01.6 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaB101UAN01.6?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánB101UAN01.6?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%