| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LJ0DAS0070 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
6.4 inch 1080*2034 LJ0DAS0070 màn hình lcd màn hình lcd 120Hz
LJ0DAS0070 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LJ0DAS0070 |
| Kích thước đường chéo | 6.4 |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Nghị quyết | 1080 ((RG/BG) × 2340 329PPI |
| Định dạng pixel | RG/BG PenTile |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) × 147.42 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 70.04 × 158.02 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 360 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | - |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 100% DCI-P3 |
| Đèn hậu | bản thân |
| Vật thể | 9.00g (Dân loại) |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | 120Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Xây dựng trongRM69351 |
| Loại tín hiệu | MIPI (2 ch, 4 tuyến dữ liệu), 60 chân |
| Cung cấp điện áp | 1.8/3.3/7.9/4.6/-3.5V (Loại) (IOVCC/VCC/VSP/ELVDD/ELVSS) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C |
| 6.4 inch 1080*2034 LJ0DAS0070 màn hình lcd màn hình lcd 120Hz | |
LJ0DAS0070 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng LJ0DAS0070 bây giờ?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá