| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LJ0DAS0022 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LJ0DAS0022 6,2 inch 1440 * 2992 mô-đun hiển thị màn hình LCD cho điện thoại di động
LJ0DAS0022 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LJ0DAS0022 |
| Kích thước đường chéo | 6.2" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Nghị quyết | 1440 ((RG/BG) × 2992 438PPI |
| Định dạng pixel | RG/BG PenTile |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) × 141.372 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 70.04 × 149.542 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (7H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10000: 1 (Min.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | - |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 100% DCI-P3 |
| Đèn hậu | bản thân |
| Vật thể | 26.0g (Loại) |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Xây dựng trong RM69350 |
| Loại tín hiệu | MIPI (2 ch, 4 tuyến dữ liệu), 60 pin |
| Cung cấp điện áp | 1.8/3.3/7.6/4.6/-4.4V (Loại) (IOVCC/VCC/VSP/ELVDD/ELVSS) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C |
| LJ0DAS0022 6,2 inch 1440 * 2992 mô-đun hiển thị màn hình LCD cho điện thoại di động | |
LJ0DAS0022 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng LJ0DAS0022 bây giờ?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá