| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LD600TSE2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LD600TSE2 60 inch Độ phân giải 1366 * 768 màn hình lcd 60Hz cho Video Wall
LD600TSE2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LD600TSE2 |
| Kích thước đường chéo | 60" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 26PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1328.78 ((W) × 747.072 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 50001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 6 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 37K giờ, với LED Driver |
| Vòng nối nối | 7.1 mm (phép nối hoạt động đến phép nối hoạt động) |
| Được thiết kế cho | Bức tường video |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 10 bit), 41 pin |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| LD600TSE2 60 inch Độ phân giải 1366 * 768 màn hình lcd 60Hz cho Video Wall | |
LD600TSE2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng LCD LD600TSE2 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi sẽ được vận chuyển LD600TSE2?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá