| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LD600T3SF1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình lcd 60 inch 1366 * 768 LD600T3SF1 LVDS cho tường video
LD600T3SF1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LD600T3SF1 |
| Kích thước đường chéo | 60" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 26PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1328.78 ((W) × 747.072 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1329.4 ((W) × 747.772 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 1335.9 ((H) × 754.2 ((V) × 105.2 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 6 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 80%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 37K giờ, không lái xe |
| Vòng nối nối | 7.1 mm (phép nối hoạt động đến phép nối hoạt động) |
| Được thiết kế cho | Bức tường video |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 46 pin |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 65 °C |
| Màn hình lcd 60 inch 1366 * 768 LD600T3SF1 LVDS cho tường video | |
LD600T3SF1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng LCD LD600T3SF1 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi sẽ được vận chuyển LD600T3SF1?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá