| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B101EAN02.4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
B101EAN02.4 màn hình màn hình lcd mới cho máy tính bảng Pad
B101EAN02.4 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B101EAN02.4 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 1280, WXGA 150PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 135.36 ((W) × 216.576 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 60% NTSC |
| Trọng lượng | - |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 15K giờ, Không lái xe |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Bảng cảm ứng | - |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit) |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
B101EAN02.4 LCD Panel Xuất và đóng gói:
![]()
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiB101EAN02.4với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaB101EAN02.4?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?B101EAN02.4bằng thẻ tín dụng?
A:Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá