| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B101AW07 V2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
B101AW07 V2 10,1 inch 1024 * 600 màn hình lcd mới gốc
B101AW07 V2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B101AW07 V2 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | WLED |
| Hình dạng phác thảo | - |
| Sử dụng cho | Máy tính máy tính |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | Bộ kết nối LVDS (1 ch, 6 bit) |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -15 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
B101AW07 V2 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
Q: Bao lâu bảo hành củaB101AW07 V2?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnB101AW07 V2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiB101AW07 V2?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.B101AW07 V2Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá