B101AW07 V0 10,1 inch 1024 * 600 màn hình lcd mới gốc
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B101AW07 V0
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Trung Quốc
Tên mô hình:
B101AW07 V0
Kích thước đường chéo:
10.1"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1024(RGB)×600, WSVGA 117PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
222,72(Rộng)×125,28(C) mm
Độ sáng:
200 cd/m² (Điển hình)
Độ tương phản:
400:1 (Điển hình) (TM)
Chế độ hiển thị:
TN, thường màu trắng, truyền
Sử dụng cho:
máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
B101AW07 V0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm
Thương hiệu AUO
Mô hình P/N B101AW07 V0
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm
Mở Bezel 225.7 ((W) × 128.4 ((H) mm
Kích thước phác thảo 235 ((W) × 143 ((H) × 5.2 ((D) mm
Bề mặt Glare (Haze 0%), Hard coating (3H)
Độ sáng 200 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 4001 (Typ.) (TM)
góc nhìn 45/45/15/35 (loại)
Chế độ hiển thị TN, thường màu trắng, truyền
Nhìn tốt nhất 6 giờ.
Thời gian phản ứng 9/7 (Typ.) ((Tr/Td)
Hiển thị màu sắc 262K 45%NTSC
Loại đèn WLED, 15K giờ, với LED Driver
Tần số 60Hz
Màn hình chạm Không có
Phong cách hình -
Ứng dụng Máy tính máy tính
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit), 40 pin
Điện áp đầu vào 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
B101AW07 V0 Lưu ý thân thiện về việc lắp đặt màn hình LCD:
Trước khi mua, vui lòng làm quen với thủ tục tháo rời.
Về B101AW07 V0 LCD Panel và dịch vụ của chúng tôi:
B101AW07 V0 LCD Panel Xuất và Gói:
B101AW07 V0 10,1 inch 1024 * 600 màn hình lcd mới gốc 0
B101AW07 V0 Thông báo xuất xưởng màn hình LCD
Thuế nhập khẩu, thuế và phí không bao gồm trong giá mặt hàng hoặc phí vận chuyển.
B101AW07 V0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn B101AW07 V0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?B101AW07 V0bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiB101AW07 V0?
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%