B101AW06 V2 10.1 inch 1024 * 600 màn hình lcd chất lượng cao
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B101AW06 V2
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Trung Quốc
Tên mô hình:
B101AW06 V2
Kích thước đường chéo:
10.1"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1024(RGB)×600, WSVGA 117PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
222,72(Rộng)×125,28(C) mm
Hiển thị màu sắc:
262K 45%NTSC
Loại đèn:
WLED
Giao diện tín hiệu:
Đầu nối LVDS (1 ch, 6-bit)
Sử dụng cho:
máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
B101AW06 V2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu AUO
Mô hình P/N B101AW06 V2
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm
Mở Bezel -
góc nhìn -
Nhìn tốt nhất -
Hiển thị màu sắc 262K 45%NTSC
Tần số 60Hz
Phong cách hình Phẳng (PCBA phẳng, T3.4 ~ 4.0mm)
Chế độ hiển thị TN, thường màu trắng, truyền
Thời gian phản ứng -
Loại đèn WLED
Màn hình chạm -
Ứng dụng Máy tính máy tính
Giao diện tín hiệu LVDS (1 ch, 6-bit)
Điện áp đầu vào 3.3V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
B101AW06 V2 Lưu ý thân thiện về việc lắp đặt màn hình LCD:
Trước khi mua, vui lòng làm quen với thủ tục tháo rời.
Về B101AW06 V2 LCD Panel và dịch vụ của chúng tôi:
B101AW06 V2 LCD Panel Xuất và gói:
B101AW06 V2 10.1 inch 1024 * 600 màn hình lcd chất lượng cao 0
B101AW06 Thông báo xuất xưởng màn hình LCD V2
Thuế nhập khẩu, thuế và phí không bao gồm trong giá mặt hàng hoặc phí vận chuyển.
B101AW06 V2 LCD Panel FAQ:
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?B101AW06 V2bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnB101AW06 V2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaB101AW06 V2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%