| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | 5L-U4E |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.0 inch 320 * 234 5L-U4E màn hình lcd màn hình LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | 5L-U4E |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 234 79PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 102.7 ((W) × 74.9 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 144 ((W) × 90 ((H) × 36.2 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 601 (Chỉ trong vài phút) |
| góc nhìn | 45/45/10/30 (Min.) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 60 (tối đa) |
| Hiển thị màu sắc | |
| Loại đèn | CCFL |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 300g |
| Ứng dụng | |
| Giao diện tín hiệu | RGB tương tự, 28 chân |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C |
| 5.0 inch 320 * 234 5L-U4E màn hình lcd màn hình LCD | |
5L-U4E LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của 5L-U4E?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của 5L-U4E?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? 5L-U4E bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá