| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LP106WF2-SMN1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LP106WF2-SMN1 LCD Display Panel 1920*1080 LCD Screen Module
LP106WF2-SMN1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LP106WF2-SMN1 |
| Kích thước đường chéo | 10.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 207PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 234.72 ((W) ×132.03 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 244.8 ((W) × 145 ((H) × 4,86 ((D) mm |
| Điều trị | Nhấp nháy (sương mù 0%) |
| Độ sáng | 390 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (đến phút) |
| Phản ứng | 27 (tối đa) (Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 49%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 12K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 140g (tối đa.) |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 60 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LP106WF2-SMN1 LCD Display Panel 1920*1080 LCD Screen Module | |
LP106WF2-SMN1 Kiểm tra đặt hàng trước:
LP106WF2-SMN1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LP106WF2-SMN1 Về hàng hóa:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLP106WF2-SMN1với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LP106WF2-SMN1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLP106WF2-SMN1 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá