| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LP101WX1-SLP2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LP101WX1-SLP2 10,1 inch LCD gốc 1280 * 800 màn hình LCD
LP101WX1-SLP2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LP101WX1-SLP2 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 149PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 216.96 ((W) × 135.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | 221.6 ((W) × 140.3 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 229.46 ((W) × 149.2 ((H) × 5.2 ((D) mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 262K 50%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 160g (tối đa.) |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Chỉ trong vài phút) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | WLED, 12K giờ, với LED Driver |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 40 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LP101WX1-SLP2 10,1 inch LCD gốc 1280 * 800 màn hình LCD | |
LP101WX1-SLP2 màn hình LCD
![]()
LP101WX1-SLP2 Về hàng hóa:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LP101WX1-SLP2bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLP101WX1-SLP2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLP101WX1-SLP2?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLP101WX1-SLP2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá