| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LP101WX1-SLN1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LP101WX1-SLN1 màn hình LCD 10.1 inch 1280 * 800 LCD Screen Module
LP101WX1-SLN1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LP101WX1-SLN1 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 149PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 216.96 ((W) × 135.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | 221.6 ((W) × 140.3 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 241.86 ((W) × 161.6 ((H) × 5.2 ((D) |
| Độ sáng | 400 (thường) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 262K 50% NTSC |
| Vật thể | 160g (tối đa.) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Nhấp nháy (sương mù 0%) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Min.) (TM) |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Đèn hậu | WLED, 12K giờ, với LED Driver |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LP101WX1-SLN1 màn hình LCD 10.1 inch 1280 * 800 LCD Screen Module | |
LP101WX1-SLN1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LP101WX1-SLN1 Về hàng hóa:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLP101WX1-SLN1?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiLP101WX1-SLN1Vai thẻ tín dụng ?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLP101WX1-SLN1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá