| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LP101WSA-TLA2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LP101WSA-TLA2 10,1 inch 1024 * 600 màn hình LCD
LP101WSA-TLA2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LP101WSA-TLA2 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | WLED |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | - |
| Phong cách hình | Cụm (PCBA cong, T≥5,2mm) |
| Ứng dụng | Máy tính máy tính |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LP101WSA-TLA2 10,1 inch 1024 * 600 màn hình LCD | |
LP101WSA-TLA2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LP101WSA-TLA2 Về hàng hóa:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLP101WSA-TLA2 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánf LP101WSA-TLA2?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLP101WSA-TLA2 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một số lượng lớn of LP101WSA-TLA2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá