| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LP101WS1-TLB3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LP101WS1-TLB3 10.1 Inch 1024 * 576 Phân tích màn hình LCD
LP101WS1-TLB3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LP101WS1-TLB3 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 576, WSVGA 116PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | 226.0(W) ×128.7 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 235 ((W) × 143 ((H) × 5.2 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3001 (Chỉ trong vài phút) |
| góc nhìn | 40/40/10/30 (Min.) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 45%NTSC |
| Loại đèn | WLED, 10K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Phong cách hình | Cụm (PCBA cong, T≥5,2mm) |
| Ứng dụng | Máy tính máy tính |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 40 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LP101WS1-TLB3 10.1 Inch 1024 * 576 Phân tích màn hình LCD | |
LP101WS1-TLB3 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LP101WS1-TLB3 Về hàng hóa:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLP101WS1-TLB3?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LP101WS1-TLB3bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LP101WS1-TLB3?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLP101WS1-TLB3?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá