| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LP101WS1-TLB2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LP101WS1-TLB2 10.1 Inch 1024 * 576 Phân tích màn hình LCD
LP101WS1-TLB2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LP101WS1-TLB2 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 576, WSVGA 116PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | 226.0(W) ×128.7 ((H) mm |
| Khung (mm) | 235 × 143 × 5,2 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 300: 1 (Min.) |
| góc nhìn | 30/30/10/20 (Min.) |
| Phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K 45%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 10K giờ, với LED Driver |
| Hình dạng phác thảo | Cụm (PCBA cong, T≥5,2mm) |
| Sử dụng cho | Máy tính máy tính |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), Connector40 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LP101WS1-TLB2 10.1 Inch 1024 * 576 Phân tích màn hình LCD | |
LP101WS1-TLB2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LP101WS1-TLB2 Về hàng hóa:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LP101WS1-TLB2bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLP101WS1-TLB2với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLP101WS1-TLB2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá