| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LP101WS1-TLB1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LP101WS1-TLB1 10.1 inch 1024 * 576 màn hình LCD
LP101WS1-TLB1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LP101WS1-TLB1 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 576, WSVGA 116PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | 226.0(W) ×128.7 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 235 × 143 × 5.2 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 300: 1 (Min.) |
| góc nhìn | 30/30/10/20 (Min.) |
| Phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K 45%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, với trình điều khiển LED |
| Hình dạng phác thảo | Cụm (PCBA cong, T≥5,2mm) |
| Sử dụng cho | Máy tính máy tính |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 40 pin |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LP101WS1-TLB1 10.1 inch 1024 * 576 màn hình LCD | |
LP101WS1-TLB1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LP101WS1-TLB1 Về hàng hóa:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLP101WS1-TLB1 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuLP101WS1-TLB1 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choLP101WS1-TLB1 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLP101WS1-TLB1với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá