| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LP097X02-SLQE |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình hiển thị LCD LP097X02-SLQE gốc 1024 * 768 TFT IPS LCD Panel
LP097X02-SLQE LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LP097X02-SLQE |
| Kích thước đường chéo | 9.7" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 132PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 196.608 ((W) × 147.456 ((H) mm |
| Mở Bezel | 201.01 ((W) × 151.86 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 210.32 ((W) × 164.37 ((H) × 5.23 ((D) mm |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 600: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | S-IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K 51%NTSC |
| Đèn hậu | 6S6PWLED, 10K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 148g (tối đa.) |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| Màn hình hiển thị LCD LP097X02-SLQE gốc 1024 * 768 TFT IPS LCD Panel | |
LP097X02-SLQE LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LP097X02-SLQEBây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLP097X02-SLQE?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Q: Bao lâu bảo hành củaLP097X02-SLQE?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLP097X02-SLQE?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá