| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LP097X02-SLQ2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LP097X02-SLQ2 màn hình LCD 9,7 inch TFT màn hình LCD
LP097X02-SLQ2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LP097X02-SLQ2 |
| Kích thước đường chéo | 9.7" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 132PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 196.608 ((W) × 147.456 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 210.2 ((W) × 166.2 ((H) × 5.75 ((D) mm |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H), Antireflection |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | S-IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 51%NTSC |
| Loại đèn | 6S6PWLED, 10K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | TBD |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LP097X02-SLQ2 màn hình LCD 9,7 inch TFT màn hình LCD | |
LP097X02-SLQ2 LCD Panel Xuất và đóng gói:
![]()
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLP097X02-SLQ2 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLP097X02-SLQ2 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLP097X02-SLQ2 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá