| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BT015SQMM002 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BT015SQMM002 màn hình LCD màn hình LCD màn hình màn hình LCD cho BOE
BT2kết quả thực tế
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BT2văn hóa |
| Kích thước đường chéo | 1.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 128 ((RGB) × 128 119PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 27.264 ((W) × 27.264 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | - |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| góc nhìn | 45/45/55/20 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 65K 50% NTSC |
| Trọng lượng | TBD |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Tỷ lệ tương phản | 2001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 65 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| BT015SQMM002 màn hình LCD màn hình LCD màn hình màn hình LCD cho BOE | |
BT2văn hóa và môi trường
![]()
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BT015SQMM002 không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá