| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM375QW2-SSA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM375QW2-SSA1 Màn hình LCD 37,5 inch LCD cho LG
LM375QW2-SSA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM375QW2-SSA1 |
| Kích thước đường chéo | 37.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 1600, UHD 110PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 879.36 ((W) × 366.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 891.02 ((W) × 388.66 ((H) ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 95%DCI-P3 |
| Đèn hậu | WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 3.86/4.05Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Tỷ lệ làm mới | 144Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 60 chân |
| Cung cấp điện áp | 10.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM375QW2-SSA1 Màn hình LCD 37,5 inch LCD cho LG | |
Về chúng tôi - LM375QW2-SSA1 LCD Panel:
LM375QW2-SSA1 màn hình LCD![]()
LM375QW2-SSA1 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM375QW2-SSA1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM375QW2-SSA1 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM375QW2-SSA1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM375QW2-SSA1 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM375QW2-SSA1 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá