| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM375QW1-SSB1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM375QW1-SSB1 37,5 inch 3840 * 1600 màn hình LCD
LM375QW1-SSB1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM375QW1-SSB1 |
| Kích thước đường chéo | 37.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 1600, UHD 110PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 879.36 ((W) × 366.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 890 ((W) × 378.8 ((H) mm |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 99% sRGB |
| Trọng lượng | 5.26/5.52Kgs (Loại./Max.) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [15S6P], 30K giờ, lái xe không lái xe |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường)30 chân |
| Cung cấp điện | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM375QW1-SSB1 37,5 inch 3840 * 1600 màn hình LCD | |
Về chúng tôi - LM375QW1-SSB1 LCD Panel:
LM375QW1-SSB1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM375QW1-SSB1 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM375QW1-SSB1 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM375QW1-SSB1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM375QW1-SSB1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫuLM375QW1-SSB1 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá