LM340WW2-SSC1 Bảng LCD 34,0 inch 2560*1080 Màn hình LCD
Tên thương hiệu: LG Display
Số mẫu: LM340WW2-SSC1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM340WW2-SSC1
Kích thước đường chéo:
34.0"
Nghị quyết:
2560(RGB)×1080, CSHD 81PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
798,72(W)×336,96(H)mm
Chế độ hoạt động:
IPS, Thường Đen, Truyền qua
Xem tốt tại:
Đối diện
góc nhìn:
89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Nguồn ánh sáng:
WLED 12S4P×2CN, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Ứng dụng:
Màn hình máy tính để bàn, Chơi game
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM340WW2-SSC1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG Display
Mô hình P/N LM340WW2-SSC1
Kích thước đường chéo 34"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 2560 ((RGB) × 1080, CSHD 81PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 798.72 ((W) × 336.96 ((H) mm
Mở Bezel -
Kích thước phác thảo 809.9 ((W) × 358.2 ((H) mm
Độ sáng 300 cd/m2 (Typ.)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Nhìn tốt nhất Đối xứng
Hiển thị màu sắc 1.07B sRGB
Tần số 144Hz
Trọng lượng 40,00±0,20kg
Bề mặt Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H)
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM)
Chế độ hiển thị IPS, thường là màu đen, truyền
Thời gian phản ứng 14 (Loại) ((G đến G)
Loại đèn 12S4P × 2CN WLED, 30K giờ, không lái xe
Màn hình chạm Không có
Ứng dụng Màn hình máy tính để bàn, chơi game
Giao diện tín hiệu eDP (8 làn đường), HBR1 (2.7G / làn đường), 60 chânConnector
Điện áp đầu vào 10.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
Về chúng tôi - LM340WW2-SSC1 LCD Panel:
Danh sách đầy đủ:
cam kết dịch vụ khách hàng:
Chuyên môn hỗ trợ kỹ thuật:
Liên hệ với chúng tôi:
LM340WW2-SSC1 LCD Panel Xuất và gói:LM340WW2-SSC1 Bảng LCD 34,0 inch 2560*1080 Màn hình LCD 0
LM340WW2-SSC1 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
Vật liệu đóng gói:
Tùy chọn vận chuyển:
Theo dõi và giao hàng:
LM340WW2-SSC1 Màn hình LCD Thuế và phí:
Không có chi phí bổ sung từ chúng tôi:
Thuế và thuế nhập khẩu:
Thông tin vận chuyển:
Thời gian giao hàng kéo dài:
LM340WW2-SSC1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM340WW2-SSC1 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM340WW2-SSC1 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM340WW2-SSC1?
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%