| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM340UW8-SSB1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM340UW8-SSB1 Màn hình LCD 3440*1440
LM340UW8-SSB1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM340UW8-SSB1 |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 799.8 ((W) × 334.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 20001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 98%DCI-P3 |
| Loại đèn | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM340UW8-SSB1 Màn hình LCD 3440*1440 | |
LM340UW8-SSB1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM340UW8-SSB1 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM340UW8-SSB1 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLM340UW8-SSB1?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM340UW8-SSB1 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LM340UW8-SSB1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLM340UW8-SSB1?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.via DHL,UPS,Fedex và EMS.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá