| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM340UW6-SSB1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM340UW6-SSB1 34.0 inch 3440 * 1440 màn hình LCD
LM340UW6-SSB1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM340UW6-SSB1 |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 799.8 ((W) × 334.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 809.55 ((W) × 354.7 ((H) mm |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 94% DCI-P3 |
| Trọng lượng | 4.35/4.57Kgs (Loại./Max.) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 6 (Loại) (G đến G) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [12S4P × 2CN], 30K giờ, lái xe W / O |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường)30 chân |
| Cung cấp điện | 10V (thể loại) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM340UW6-SSB1 34.0 inch 3440 * 1440 màn hình LCD | |
LM340UW6-SSB1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM340UW6-SSB1 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM340UW6-SSB1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM340UW6-SSB1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM340UW6-SSB1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM340UW6-SSB1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá