| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM340UW6-SSA3 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM340UW6-SSA3 34,0 inch LCD Panel 3440*1440 màn hình LCD
LM340UW6-SSA3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM340UW6-SSA3 |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 799.8 ((W) × 334.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 809.8 ((H) × 354.8 ((V) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 96%DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 3.27/3.42Kgs (Loại./Max.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Tỷ lệ khung hình | 144Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 60 chân |
| Cung cấp điện | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM340UW6-SSA3 34,0 inch LCD Panel 3440*1440 màn hình LCD | |
LM340UW6-SSA3 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM340UW6-SSA3 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM340UW6-SSA3 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM340UW6-SSA3?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiLM340UW6-SSA3Vai thẻ tín dụng ?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM340UW6-SSA3 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá