| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM340UW6-SSA2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM340UW6-SSA2 màn hình màn hình LCD 34,0 inch
LM340UW6-SSA2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM340UW6-SSA2 |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 799.8 ((W) × 334.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 809.8 ((W) × 354.8 ((H) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 96%DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 3.27/3.42Kgs (Loại./Max.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Tỷ lệ khung hình | 144Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 60 chân |
| Cung cấp điện | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM340UW6-SSA2 màn hình màn hình LCD 34,0 inch | |
LM340UW6-SSA2 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM340UW6-SSA2 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM340UW6-SSA2 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLM340UW6-SSA2 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi lệnh của mình?em ofLG LM340UW6-SSA2?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LM340UW6-SSA2Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLM340UW6-SSA2 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá