| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM340UW6-SSA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM340UW6-SSA1 34.0 inch 3440 * 1440 LCD Panel Module cho màn hình LG
LM340UW6-SSA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM340UW6-SSA1 |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 799.8 ((W) × 334.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 809.8 ((W) × 354.8 ((H) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5 (Loại) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 96%DCI-P3 |
| Loại đèn | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Tần số | 144Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 3.27/3.42Kgs (Loại./Max.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Giao diện tín hiệu | eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 60 chân |
| Điện áp đầu vào | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM340UW6-SSA1 34.0 inch 3440 * 1440 LCD Panel Module cho màn hình LG | |
LM340UW6-SSA1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM340UW6-SSA1 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM340UW6-SSA1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM340UW6-SSA1với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM340UW6-SSA1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM340UW6-SSA1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá