| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM340UW5-SSB1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM340UW5-SSB1 Màn hình LCD 3440*1440
LM340UW5-SSB1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM340UW5-SSB1 |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 799.8 ((W) × 334.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 809.55 ((W) × 355.2 ((H) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 98%DCI-P3 |
| Loại đèn | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 3.30/3.47Kgs (Loại./Max.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 30 pinConnector |
| Điện áp đầu vào | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM340UW5-SSB1 Màn hình LCD 3440*1440 | |
LM340UW5-SSB1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM340UW5-SSB1 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM340UW5-SSB1 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM340UW5-SSB1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM340UW5-SSB1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫuLM340UW5-SSB1 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá