| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM340UW5-SSA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM340UW5-SSA1 Màn hình LCD 3440*1440
LM340UW5-SSA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM340UW5-SSA1 |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 799.8 ((W) × 334.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 809.55 ((W) × 355.2 ((H) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 96%DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 3.30/3.47Kgs (Loại./Max.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Tỷ lệ khung hình | 144Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 60 chân |
| Cung cấp điện | 10.0±0.5V |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM340UW5-SSA1 Màn hình LCD 3440*1440 | |
LM340UW5-SSA1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM340UW5-SSA1 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM340UW5-SSA1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM340UW5-SSA1 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM340UW5-SSA1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM340UW5-SSA1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá