| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM340UW3-SSA2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM340UW3-SSA2 màn hình LCD gốc 34.0 cho HP Envy 34-C0054
LM340UW3-SSA2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM340UW3-SSA2 |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 799.8 ((W) × 334.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 809.55 ((H) × 351.7 ((V) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B sRGB |
| Nguồn ánh sáng | WLED [12S4P], 30K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 4.35/4.57Kgs (Loại./Max.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), 30 chân |
| Cung cấp điện | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM340UW3-SSA2 màn hình LCD gốc 34.0 cho HP Envy 34-C0054 | |
LM340UW3-SSA2 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM340UW3-SSA2 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM340UW3-SSA2 LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLM340UW3-SSA2 ?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofLG LM340UW3-SSA2 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM340UW3-SSA2 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM340UW3-SSA2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá