| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM340RW2-SSA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM340RW2-SSA1 gốc 34.0 màn hình LCD 5K cho HP Envy 34-C0054
LM340RW2-SSA1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM340RW2-SSA1 |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 5120 ((RGB) × 2160, WUHD 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 795.648 ((W) × 335.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 811.9 ((H) × 357.13 ((V) × 15 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H), Chống phản xạ |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 97%DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | WLED [7S6P × 2CN], 30K giờ, lái xe không lái |
| Trọng lượng | 3.46/3.63Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 60 chân |
| Cung cấp điện | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM340RW2-SSA1 gốc 34.0 màn hình LCD 5K cho HP Envy 34-C0054 | |
LM340RW2-SSA1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM340RW2-SSA1 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM340RW2-SSA1 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLM340RW2-SSA1?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM340RW2-SSA1 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LM340RW2-SSA1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLM340RW2-SSA1?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.via DHL,UPS,Fedex và EMS.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá