| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM315WR4-SSA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM315WR4-SSA1 32,0 inch 4K LCD Display Module cho độ sáng cao ngoài trời
LM315WR4-SSA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM315WR4-SSA1 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 139PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 697.306 ((W) × 392.234 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 713.1 ((H) × 415.25 ((V) × 22.2 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 750 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 4 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 97%DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 6.37Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình trên máy tính để bàn, màn hình ngoài trời sáng cao, chơi game |
| Tỷ lệ khung hình | 144Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 120 pinConnector |
| Cung cấp điện | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM315WR4-SSA1 32,0 inch 4K LCD Display Module cho độ sáng cao ngoài trời | |
LM315WR4-SSA1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM315WR4-SSA1 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM315WR4-SSA1 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLM315WR4-SSA1 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi lệnh của mình?em ofLG LM315WR4-SSA1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LM315WR4-SSA1Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLM315WR4-SSA1 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá