LPP055A384A 5,5 inch màn hình LCD màn hình LCD cho điện thoại di động
Tên thương hiệu: JDI
Số mẫu: BS035DVE-N40-6Q00
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
LPP055A384A
Diagonal Size:
5.5"
Panel Type:
LTPS TFT-LCD, CELL, COG
Nghị quyết:
1080(RGB)×1920, FHD 403PPI
Pixel Format:
RGB Vertical Stripe
Active Area:
68.04(W)×120.96(H) mm
Application:
Mobile Phone
Display Colors:
16.7M 70%NTSC
Contrast Ratio:
1500:1 (Typ.) (TM)
Response Time:
30 (Typ.)(Tr+Td)
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LPP055A384A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu JDI
Mô hình P/N LPP055A384A
Kích thước đường chéo 5.5"
Loại bảng LTPS TFT-LCD, CELL, COG
Nghị quyết 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm
Mở Bezel -
Đánh dấu Dim. 69.64 ((H) × 126.98 ((V) × 0.46 ((D) mm
Điều trị Lớp phủ cứng
Độ sáng 0 cd/m2
Tỷ lệ tương phản 15001 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 30 (Typ.) ((Tr+Td)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Chế độ hoạt động IPS, thường là màu đen, truyền
Độ dày tấm 0.15+0.15 mm
Sự truyền nhiễm 5.0% (Typ.) ((với Polarizer)
Màu hỗ trợ 16.7M 70%NTSC
Nguồn ánh sáng Không có B/L
Trọng lượng 9.60g (Typ.)
Được thiết kế cho Máy di động
Tỷ lệ khung hình -
Bảng cảm ứng Nhờ cảm ứng trong tế bào
Chi tiết D-IC COG R69338 tích hợp
Loại giao diện MIPI (4 tuyến dữ liệu)
Cung cấp điện 1.8/5.4/-5.4V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
LPP055A384A Kiểm tra trước đặt hàng:
Lưu ý:
LPP055A384A LCD Panel Xuất và gói:
LPP055A384A 5,5 inch màn hình LCD màn hình LCD cho điện thoại di động 0
LPP055A384A Hướng dẫn cài đặt:
LPP055A384A Về hàng hóa:
LPP055A384A bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLPP055A384A?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLPP055A384A?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%