| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM315WQ1-SSA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM315WQ1-SSA1 32,0 inch LCD Screen Module cho LG
LM315STA-SSA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM315WQ1-SSA1 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 93PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 697.344 ((W) × 392.256 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 709.15 × 417.75 × 18.75 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 4 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 95%DCI-P3 |
| Đèn hậu | 19S4PWLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 3.13/3.30Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Tỷ lệ làm mới | 165Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 60 chân |
| Cung cấp điện áp | 10.0±0.5V |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C |
| LM315WQ1-SSA1 32,0 inch LCD Screen Module cho LG | |
LM315WQ1-SSA1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM315WQ1-SSA1 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM315WQ1-SSA1 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM315WQ1-SSA1 ?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiLM315WQ1-SSA1Có thẻ tín dụng không?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM315WQ1-SSA1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá