| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BP101WX4-300 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BP101WX4-300 10,1 inch màn hình LCD màn hình LCD
BP101WX4-300 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BP101WX4-300 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 149PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 216.96 ((W) × 135.6 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 224.81 × 144.25 × 0.82 (H × V × D) |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H), Antireflection |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 600: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | FFS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.25+0.25 mm |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L, Không có tài xế |
| Vật thể | 70.0g (tối đa) |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Cài đặt trong nguồn COG4 + 1 chip cổng |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 45 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 65 °C |
| BP101WX4-300 10,1 inch màn hình LCD màn hình LCD | |
BP101WX4-300 Chiếc màn hình LCD vận chuyển và gói:
![]()
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán BP101WX4-300?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của BP101WX4-300?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn BP101WX4-300 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của BP101WX4-300 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá