| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM315STA-SSA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM315STA-SSA1 LCD Panel Module 32,0 inch màn hình LCD
LM315STA-SSA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM315STA-SSA1 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 6144 ((RGB) × 3456 223PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 696.73 ((W) × 391.91 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 713.6 ((W) × 408.7 ((H) × 17.3 ((D) |
| Độ sáng | 450 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 98% DCI-P3 |
| Vật thể | 3.81/4.00Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 2000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 14 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Đèn hậu | WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (16 Lanes), HBR2 (5.4G/lane), 120 pin |
| Cung cấp điện áp | 10.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM315STA-SSA1 LCD Panel Module 32,0 inch màn hình LCD | |
LM315STA-SSA1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM315STA-SSA1 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM315STA-SSA1 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM315STA-SSA1 với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu bảo hành củaLM315STA-SSA1?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM315STA-SSA1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LM315STA-SSA1 Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá