| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BP101WX1-207 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BP101WX1-207 màn hình LCD 10,1 inch MODULE LCD PANEL cho máy tính bảng
BP101WX1-207 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BP101WX1-207 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 149PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 216.96 ((W) × 135.6 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 228.3 × 149.05 × 4.4 (H × V × D) |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H), Antireflection |
| Độ sáng | 330 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 600: 1 (Min.) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Đèn hậu | 6 dây WLED, 15K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 155g (tối đa.) |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 39 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| BP101WX1-207 màn hình LCD 10,1 inch MODULE LCD PANEL cho máy tính bảng | |
BP101WX1-207 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng LCD BP101WX1-207 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng BP101WX1-207 của tôi sẽ được gửi đi?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá