LM300WQ6-SLC2 30,0 inch 2560 * 1600 LCD Screen Module
Tên thương hiệu: LG Display
Số mẫu: LM300WQ6-SLC2
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM300WQ6-SLC2
Kích thước đường chéo:
30,0"
Nghị quyết:
2560(RGB)×1600, WQXGA 101PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
641,28(W)×400,8(H)mm
Chế độ hoạt động:
AH-IPS, thường là màu đen, truyền
Xem tốt tại:
Đối diện
góc nhìn:
89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Nguồn ánh sáng:
GB-r LED, 30K giờ, Không có trình điều khiển
Ứng dụng:
Màn hình máy tính để bàn
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM300WQ6-SLC2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG Display
Mô hình P/N LM300WQ6-SLC2
Kích thước đường chéo 30.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 2560 ((RGB) × 1600, WQXGA 101PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 641.28 ((W) × 400,8 ((H) mm
Mở Bezel 646.3 ((W) × 405.8 ((H) mm
Khung (mm) 677.3×436.8×18.5 (H×V×D)
Điều trị Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 350 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 1000: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Phản ứng 7/7 (Typ.) ((Tr/Td), 6 (Typ.) ((G đến G) ms
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Chế độ làm việc AH-IPS, thường là màu đen, truyền
Độ sâu màu sắc 1.07B 100% Adobe RGB
Đèn hậu GB-r LED, 30K giờ, Không có Driver
Vật thể 4.15/4.36Kgs (Loại./Tối đa.)
Sử dụng cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (4 ch, 10 bit), Connector92 pin
Cung cấp điện áp 12.0V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
Về chúng tôi - LM300WQ6-SLC2 LCD Panel:
Danh sách đầy đủ:
cam kết dịch vụ khách hàng:
Chuyên môn hỗ trợ kỹ thuật:
Liên hệ với chúng tôi:
LM300WQ6-SLC2 LCD Panel Xuất và gói:LM300WQ6-SLC2 30,0 inch 2560 * 1600 LCD Screen Module 0
LM300WQ6-SLC2 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
Vật liệu đóng gói:
Tùy chọn vận chuyển:
Theo dõi và giao hàng:
LM300WQ6-SLC2 Màn hình LCD Thuế và phí:
Không có chi phí bổ sung từ chúng tôi:
Thuế và thuế nhập khẩu:
Thông tin vận chuyển:
Thời gian giao hàng kéo dài:
LM300WQ6-SLC2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LM300WQ6-SLC2 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLGLM300WQ6-SLC2 ?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.via DHL,UPS,Fedex và EMS.
Q: Bạn là công ty sản xuất hay thương mại?
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM300WQ6-SLC2 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%