| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM300WQ5-STA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM300WQ5-STA1 Máy tính mới gốc màn hình lcd 30,0 inch cho màn hình máy tính để bàn
LM300WQ5-STA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM300WQ5-STA1 |
| Kích thước đường chéo | 30.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1600, WQXGA 101PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 641.28 ((W) × 400,8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 646.3 ((W) × 405.8 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 677.3 ((W) × 436.8 ((H) × 43.3 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 13%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 370 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | H-IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 6/6 (Typ.) ((Tr/Td), 5 (Typ.) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 98% Adobe RGB |
| Loại đèn | 18 PCCCFL, 40K giờ, với Inverter |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 5.10/5.40Kgs (Loại./Max.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | Dual Link TMDS, 50 chân |
| Điện áp đầu vào | 18.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM300WQ5-STA1 Máy tính mới gốc màn hình lcd 30,0 inch cho màn hình máy tính để bàn | |
LM300WQ5-STA1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM300WQ5-STA1 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM300WQ5-STA1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM300WQ5-STA1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM300WQ5-STA1 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM300WQ5-STA1 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá