| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM300WQ5-SLA2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mô-đun màn hình LCD LM300WQ5-SLA2 cho màn hình máy tính để bàn
LM300WQ5-SLA2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM300WQ5-SLA2 |
| Kích thước đường chéo | 30.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1600, WQXGA 101PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 641.28 ((W) × 400,8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 646.3 ((W) × 405.8 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 677.3 ((W) × 436.8 ((H) × 43.3 ((D) mm |
| Độ sáng | 370 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 98% Adobe RGB |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 4.60Kgs (Typ.) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | H-IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 6/6 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 18 PC CCFL, 40K giờ, với Inverter |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (4 ch, 10-bit), 92 pin |
| Điện áp đầu vào | 18.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Mô-đun màn hình LCD LM300WQ5-SLA2 cho màn hình máy tính để bàn | |
LM300WQ5-SLA2 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM300WQ5-SLA2 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM300WQ5-SLA2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM300WQ5-SLA2 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM300WQ5-SLA2 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM300WQ5-SLA2 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá